



JAMHURI YA MUUNGANO WA  
TANZANIA  
WIZARA YA MAJI



MAMLAKA YA MAJISAFI NA USAFI WA  
MAZINGIRA MUSOMA

MKATABA WA AJIRA YA KAZI YA UPAKIAJI, USHUSHAJI NA  
USAFIRISHAJI WA TOFALI KWA AJILI YA UJENZI WA UKUTA WA TANGI  
LA MAJI LENYE MITA ZA UJAZO 300 KATIKA KILELE CHA MLIMA  
KWANGWA

KATI YA

MR. FAURATUS PHILIP MON BYABACHUMBE

NA

MAMLAKA YA MAJISAFI NA USAFI WA MAZINGIRA MUSOMA

(MUWASA)



MRADI WA UPANUZI WA MTANDAO WA MAJI KWENDA KATIKA MITAA SABA YA  
MANISPAA YA MUSOMA ISIYOPATA HUDUMA YA MAJI

Mkataba huu umefanyika leo tarehe 19 Mwezi 01 Mwaka 2022.

**Kati ya**

Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Musoma (MUWASA) S.L.P 233 Musoma  
(ambaye katika mkataba huu anajulikana kama "Mwajiri")

**Na**

Bw. FAURATIUS P. SYABACHUWA mwenye simu namba 0754 503525  
(ambaye katika mkataba huu anajulikana kama "Mwajiriwa/Msafirishaji")

**1. AINA YA MKATABA**

Mkataba huu ni wa kazi maalum ya kupakia, kushusha na kusafirisha tofali kutoka Stoo ya MUWASA iliyopo Mwisenge kwenda katika kilele cha Mlima Kwangwa kwenye mradi wa **UPANUZI WA MTANDAO WA MAJI KWENDA KATIKA MITAA SABA YA MANISPAA YA MUSOMA ISIYOPATA HUDUMA YA MAJI**

**2. KUANZA KWA MKATABA**

Utekelezaji wa mkataba huu utaanza mara baada ya mkataba kusainiwa.

**3. MALIGHAFI ZA UTEKELEZAJI WA KAZI MAALUM**

Mwajiriwa atafikira kutumia vibarua wake pamoja na usafiri kwa ajili ya tofali.

**4. MAELEZO YA UTEKELEZAJI WA KAZI**

Mwajiriwa atafanya kazi zifuatazo.

- a) Kupakia tofari 150 kwa kila trip kwenye gari yake.
- b) Kusafirisha tofari 150 kwa kila trip kutoka Stoo ya MUWASA iliyopo Mwisenge kwenda katika kilele cha Mlima Kwangwa.
- c) Kushusha tofari 150 kwa kila trip.

**5. GHARAMA YA KAZI MAALUM**

Gharama za kazi tajwa hapo juu ni Shilingi za Tanzania 80,000.00 (Themanini elfu tu) kwa kila trip yenye tofali 150.

**6. UTARATIBU WA MALIPO**

Mwajiriwa atalipwa kulingana na idadi ya trip za tofali atakazosafirisha.

**7. KUKOMA KWA MKATABA**



Mkataba huu utafikia kikomo baada ya kazi kukamilika, kukaguliwa na kukabidhiwa kwa msimamizi wa mradi au kusitisha mkataba huu endapo mwajiri hataridhika na utendaji kazi/nidhamu ya mwajiriwa.

### 8. SHERIA ITAKAYOTUMIKA

Mkataba huu utaongozwa na kusimamiwa na sheria ya mikataba na sheria nyingine za Tanzania.

### 9. MAREKEBISHO YA MKATABA

Mwajiri na Mwajiriwa wanaweza kubadilisha baadhi ya masharti ya mkataba kwa makubaliano ya pamoja kwa njia ya maandishi.

### 10. KUSAINIWA KWA MKATABA

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe 19 Mwezi 01 Mwaka 2022

Kwa Njia ya Mwajiri:

Jina: NICA MUGISHA  
Sahihi: [Signature]  
Cheo: S.O.M.D

Shahidi

Jina: BURTON KATIUKI  
Sahihi: [Signature]  
Cheo: Ag. FM



Mwajiriwa:

Jina: FAURATUS PHILIPUS BYABACHWE  
Sahihi: [Signature]  
Cheo: DIRECTOR

Shahidi

Jina: AMWEL MAJORA  
Sahihi: [Signature]  
Cheo: MHASSIBU

FAURATUS P. BYABACHWE  
KITAJI TIMBER YARD  
P. O. Box 491 MUSOMA  
TIN No. 100-327-414

